ดูมวย 24/11/61 Thai Fight มวยไทยไฟต์ สระบุรี 24 พฤศจิกายน 2561

0

ดูสด มวยไทย THAI FIGHT สระบุรี (รอบรองชนะเลิศ) ณ ถนนหน้ามณฑปวัดพระพุทธบาท จังหวัดสระบุรี ในวันเสาร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2561 เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.20 – 20.00 น. ทางช่อง 3, ช่อง 33 และรับชมต่อเนื่องเวลา 20.00 – 21.45 น. ทางช่อง 28 และ LINE TV ประตูเปิดเวลา 16.00 น. ชมฟรี

ไฮไลท์ทีวี วันเสาร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2561 : “THAI FIGHT สระบุรี” ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว (รอบรองชนะเลิศ) พบกับ ขุนพล THAI FIGHT ร่วมใจเชียร์ตัวแทนนักมวยไทย แสนชัย, พยัคฆ์สมุย, ปตท. และสะท้านฟ้า ณ ถนนหน้ามณฑปวัดพระพุทธบาท จังหวัดสระบุรี ในวันเสาร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2561 ประตูเปิดเวลา 16.00 น.ชมฟรี เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 18.20 – 20.00 น.ทางช่อง 3, ช่อง 33 และรับชมต่อเนื่องเวลา 20.00 – 22.00 น. ทางช่อง 28 และ Live TV

อย่าลืมกด like Thai Fight : King Of Muay Thai เพื่อรับชมก่อนใครน๊าจ๊ะ

Thai Fight 2017 มวยไทยไฟต์ 24 พ.ย. 61

ถ่ายทอดสด THAI FIGHT สระบุรี รอบรองชนะเลิศ – THAI FIGHT ดูสดออนไลน์ ทีวีช่อง 3

มวยไทยไฟต์ 2018 ย้อนหลัง ล่าสุด ไทยไฟท์ 24 พฤศจิกายน 2561 Thai Fight Kard Chuek 24/11/61 THAI FIGHT



มวยไทยไฟต์ 2018 ย้อนหลัง ล่าสุด ไทยไฟท์ 24 พฤศจิกายน 2561 Thai Fight Kard Chuek 24/11/61 THAI FIGHT

ไทยไฟท์ ล่าสุด เมื่อคืน

โปรแกรม มวยไทยไฟต์ 2018 ล่าสุด วันเสาร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2561

 

Thai Fight 2018

นักมวยไทยไฟต์ 2018

คู่มวย Thai Fight มวยไทยไฟต์ สระบุรี 24 พฤศจิกายน 2561

  1. การแข่งขันมวยคู่ที่ 1 (Super Fight ชกแบบคาดเชือก 63 กก.)
    ราชสิงห์ โรงเรียนกีฬาโคราช (ไทย) VS ซอ ทู ซอ (เมียนมา)
    Ratchasing Rongreankeela-Korat – Thailand VS Saw Htoo Zaw – Myanmar
  2. การแข่งขันมวยคู่ที่ 2 (มวยรอบรุ่น 70 กก. ชกแบบสวมนวม)
    สะท้านฟ้า ศิษย์นายกชายสงขลา (ไทย) VS หวัง ถังเย่ (จีน)
    Satharnfah Sit-Nayok-Chai Songkla – Thailand VS Wang Tengyue – China
  3. การแข่งขันมวยคู่ที่ 3 (มวยรอบรุ่น 70 กก. ชกแบบคาดเชือก)
    แก้ว รุมจอง (กัมพูชา) VS โอเล็คซานเดอร์ มอยซ่า(ยูเครน)
    Keo Rumchang Cambodia VS Oleksandr Moisa Ukraine
  4. การแข่งขันมวยคู่ที่ 4 (Super Fight ชกแบบคาดเชือก 74 กก.)
    ชนะจน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม (ไทย) VS เรซ่า อาหมัดเนซ๊าด (อิหร่าน)
    Chanajon P.K.Saenchai Muaythai Gym – Thailand VS Reza Ahmadnezhad – Iran
  5. การแข่งขันมวยคู่ที่ 5 (Super Fight ชกแบบคาดเชือก 69 กก.)
    กิตติ ส.จ.แดนระยอง (ไทย) VS อันทอน ทอล์คมิต (รัสเซีย)
    Kitti Sor.Jor.Danrayong – Thailand VS Anton Tolkmit- Russia
  6. การแข่งขันมวยคู่ที่ 6 (มวยรอบรุ่น 72.5 กก. ชกแบบสวมนวม)
    พยัคฆ์สมุย ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม (ไทย) VS มูฮัมหมัด คาลิล (นอร์เวย์)
    Payak-Samui Lukjaoporongtom – Thailand VS Muhammad Khalil – Norway
  7. การแข่งขันมวยคู่ที่ 7 (Super Fight ชกแบบคาดเชือก 63 กก.)
    เพชรสมุย ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม (ไทย) VS มาเทียส ยอนส์สัน (สวีเดน)
    Petch-SamuiLukjaoporongtom–Thailand VS MathiasJonsson -Sweden
  8. การแข่งขันมวยคู่ที่ 8 (มวยรอบรุ่น 70 กก. ชกแบบคาดเชือก)
    แสนสะท้าน คลองสวนพลูรีสอร์ท (ไทย) VS รุสลาน อตาเยฟ (รัสเซีย)
    Saensatharn Klong Saun Plu Resort – Thailand VS RuslanAtaev-Russia
  9. การแข่งขันมวยคู่ที่ 9 (มวยรอบรุ่น 67 กก. ชกแบบสวมนวม)
    แสนชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม (ไทย) VS ซิฟ เอล อิซลาม ดีเจไบลี่ (แอลจีเรีย)
    Saenchai P.K.SaenchaiMuaythaiGym–Thailand VS Sif El Islam Djebaili – Algeria
- Advertisement -